| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh piston tác động kép, xi lanh thân hàn |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính thiên văn đa tầng nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tách gỗ, Thiết bị nông nghiệp Xi lanh thủy lực bằng kính thiên văn đa tầng |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-1000oomm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 7/14/16/21/31.5MPa 37.5/63MPa, v.v. |
| chi tiết đóng gói | 45*32*30 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 60000 CÁI / Năm |
| Hàng hiệu | RUNHE |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tác động đơn và đôi, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Ứng dụng | Máy kéo hoặc máy nông nghiệp khác |
| Giao diện gắn kết | Núi Trunnion hoặc loại khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston loại tấm Swash, Động cơ Piston dịch chuyển thay đổi |
| Ứng dụng | Máy móc hàng hải, thiết bị khai thác mỏ |
| Sự dịch chuyển | 28-1000cm³/vòng |
| mặt bích | 4 lỗ hoặc 8 lỗ |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |