| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng thủy lực parker, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 6,2 ml/r |
| Tốc độ định mức | 1500 vòng / phút |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | cần điều khiển van điều khiển thủy lực, van điều khiển thủy lực 3 ống |
| Dòng chảy tối đa | 80 L/phút |
| Áp suất tối đa | 350 bar |
| Đường kính danh nghĩa | 13 mm |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van thủy lực, van thủy lực |
| Ứng dụng | Máy nông nghiệp, thủy lực công nghiệp |
| MOQ | 1 chiếc |
| Vật liệu | Gang, thép, đồng và các loại khác |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điện từ, van thủy lực |
| Ứng dụng | Ống góp thủy lực, máy ép, máy công nghiệp, thiết bị tự động hóa |
| MOQ | 1 chiếc |
| Vật liệu | Gang, thép, nhôm và các loại khác |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van logic thủy lực, Van mực thủy lực |
| Ứng dụng | Ống góp thủy lực, máy ép, máy công nghiệp, thiết bị tự động hóa |
| MOQ | 1 chiếc |
| Vật liệu | Gang, thép, nhôm và các loại khác |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Máy xới xi lanh thủy lực, bừa xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Đỏ/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực trang trại |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực xe nâng, Xi lanh thủy lực máy xúc |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Đỏ/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực Gerotor, động cơ thủy lực parker torqlink |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Không liên tục | 275 thanh |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực Gerotor, động cơ thủy lực parker torqlink |
| Sự dịch chuyển | 1,275 đến 6,375 cir (21 đến 105 cc/vòng) |
| Tốc độ tối đa | 2400 vòng / phút |
| Phạm vi dòng chảy | 63 gpm (238,5 lpm) mỗi phần |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, Động cơ thủy lực RPM thấp |
| Tốc độ vận hành | 400 đến 3000 vòng/phút |
| Cân nặng | 10 kg |
| Hướng quay | hai chiều |