| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng máy kéo, bơm bánh răng thủy lực gang, bơm bánh răng đầu ra ổn định |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| phạm vi dịch chuyển | 33,58ml/r-201,5 ml/r |
| Áp suất định mức tối đa | thanh 207 |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm động cơ bánh răng, bơm bánh răng có động cơ |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Sử dụng | Dầu khí và thiết bị khoan |
| Cân nặng | 40kg |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng bên ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực, bơm bánh răng parker, bơm bánh răng pompa |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | gang |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker, bơm pgp |
| Vật liệu | Gang |
| tùy chỉnh | Cung cấp |
| Tương thích | 100% |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng đôi |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng PTO/bơm dầu bánh răng thủy lực bánh răng quay |
| Vật liệu | gang |
| Đặc trưng | Đáng tin cậy/Dễ vận hành |
| Tương thích | Máy xúc Volvo |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực các loại, bơm bánh răng thủy lực cao áp, bơm bánh răng thủy lực rexroth |
| Áp suất định mức tối đa | 245bar |
| phạm vi dịch chuyển | 44,3ml/r -147,5ml/r |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 63L/phút |
| Dòng chảy phân chia | 8-12L/phút |
| CUỘN DÂY | 1-10 cuộn |
| Vật liệu | Gang |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |