| Tên sản phẩm | Xi lanh kính thiên văn đa tầng nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tách gỗ, Thiết bị nông nghiệp Xi lanh thủy lực bằng kính thiên văn đa tầng |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-1000oomm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 7/14/16/21/31.5MPa 37.5/63MPa, v.v. |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Quyền lực | Thủy lực & Khí nén |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 bộ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Quyền lực | thủy lực |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn, Khác |
| Kết cấu | Xi lanh piston |
| Đột quỵ tối đa | 1260mm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |