| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ cao |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Vật liệu | Gang |
| Sử dụng | Máy móc khai thác và khai quật |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm động cơ bánh răng, bơm bánh răng có động cơ |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Sử dụng | Dầu khí và thiết bị khoan |
| Cân nặng | 40kg |
| Ứng dụng | Sản xuất máy móc |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Kiểm tra định kỳ |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Áp suất định mức | 20mpa |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ thủy lực, con dấu dầu động cơ thủy lực |
| Phạm vi tốc độ | 400-3000 vòng/phút |
| Nguyên tắc | Sức mạnh thủy lực |
| Sử dụng | Máy móc xây dựng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thủy lực, bơm thủy lực máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 26 mL/ngày |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |