| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực chính xác, xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | Thép |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Đường kính lỗ khoan | 10- 80mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh Kubota |
| Vật liệu | Thép cường độ cao |
| Ứng dụng | Máy kéo bánh lốp, máy móc nông nghiệp |
| Đường kính ngoài | 50-200mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Sửa chữa xi lanh thủy lực Linh kiện xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xe tải,Máy móc nông nghiệp |
| Sân khấu | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345B, 45 # |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh tác động đơn và kép, sửa chữa xi lanh thủy lực |
| sửa chữa xi lanh thủy lực | 20mm--220mm, Có thể tùy chỉnh |
| Pít-tông | 45# Thép |
| Ống | thép 20 # |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh tác động đơn và đôi, xi lanh thủy lực bằng thép không gỉ, xi lanh dầu |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tùy chỉnh | Đúng |
| Áp dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh dầu gầu, xi lanh thủy lực máy kéo, xi lanh thủy lực xe nâng |
| Nhiệt độ hoạt động | -40*C t0 +120C |
| Màu sơn | Vàng, Có thể tùy chỉnh |
| Ống | thép 20 # |
| Tên sản phẩm | Ram xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực bằng thép không gỉ, xi lanh thủy lực thu hoạch |
| Các mẫu tương thích | Thu hoạch, Xe tải Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Chế độ hoạt động | Hành động kép |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực xe tải tự đổ |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh tác động đơn và đôi, xi lanh thủy lực, xi lanh tác động kép |
| Vật liệu | Nhôm, gang, thép 45mnb, thép không gỉ |
| Áp lực | tùy chỉnh |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực kéo đẩy |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Ứng dụng | Máy trồng trọt, Máy móc nông nghiệp |
| Giao diện gắn kết | Núi Trunnion, Núi Clevis Khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |