| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm động cơ bánh răng, bơm bánh răng có động cơ |
| Phạm vi tốc độ | 600-2400 vòng/phút |
| Sử dụng | Dầu khí và thiết bị khoan |
| Cân nặng | 40kg |
| Tên sản phẩm | Động cơ Piston tấm Swash |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston hướng trục, Động cơ Piston dịch chuyển cố định |
| Ứng dụng | Máy khai thác mỏ, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 32cm³/vòng |
| Trục | Trục Spline DIN 5480 |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston hướng trục, Động cơ Piston dịch chuyển cố định |
| Ứng dụng | Máy khai thác mỏ, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 28cm³/vòng |
| mặt bích | 4 lỗ |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm phụ trợ, bơm thí điểm bánh răng |
| Khả năng tương thích | 100% |
| chuyển vị danh nghĩa | 10-15 mL/ngày |
| Hiệu suất thể tích | ≥% 92 |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |