| Tên sản phẩm | Van điều khiển servo bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển máy bơm |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Rexroth A4VG90/125/180/250 |
| Ứng dụng | Máy khai thác mỏ, hệ thống thủy lực xe hạng nặng |
| Tên sản phẩm | Van bi cao áp thủy lực 3 chiều |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển thủy lực john Deere, van điều khiển thủy lực cho máy tách gỗ |
| Đường kính danh nghĩa | 25mm |
| Bưu kiện | Hộp, carton, pallet |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Van thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van logic thủy lực, Van mực thủy lực |
| Ứng dụng | Ống góp thủy lực, máy ép, máy công nghiệp, thiết bị tự động hóa |
| MOQ | 1 chiếc |
| Vật liệu | Gang, thép, nhôm và các loại khác |
| Tên sản phẩm | Van bi thủy lực hai chiều hai vị trí |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi thủy lực, van bi cao áp 2 chiều G3/8 BSPP |
| DN | 10 |
| PN | 31,5 MPa |
| Cách sử dụng | van bi 2 chiều |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi thủy lực ba chiều G3/8, van bi KHB3K |
| DN | 10 |
| PN | Thanh 315 |
| Ứng dụng | Kiểm soát lưu lượng dầu thủy lực |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ cao |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Vật liệu | Gang |
| Sử dụng | Máy móc khai thác và khai quật |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston quay, bơm piston rexroth |
| Phiên bản mặt bích | ISO (4 lỗ lắp) |
| Sự dịch chuyển | 80 cc/vòng |
| Tốc độ | 800-1300 vòng/phút |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực nhôm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng bucher/hyva,Hệ thống thủy lực xe nâng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp suất định mức (MPa) | 20 |
| Áp suất tối đa (Mpa) | 25 |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston biến thủy lực, bơm piston dầu |
| Bao bì | hộp gỗ |
| Chiều cao | 19h35 |
| Chiều dài | 10,48 inch |