| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston loại tấm Swash, Động cơ Piston dịch chuyển thay đổi |
| Ứng dụng | Máy móc hàng hải, thiết bị khai thác mỏ |
| Sự dịch chuyển | 28-1000cm³/vòng |
| mặt bích | 4 lỗ hoặc 8 lỗ |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van cảm biến tải bơm A11VO |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| Ứng dụng | Máy móc cảng, Máy móc xây dựng |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển servo bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển máy bơm |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Rexroth A4VG90/125/180/250 |
| Ứng dụng | Máy khai thác mỏ, hệ thống thủy lực xe hạng nặng |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van cảm biến tải bơm thủy lực |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| Ứng dụng | Máy nông nghiệp, Máy khai thác mỏ |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển bơm thủy lực tích hợp |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển tỷ lệ bơm thủy lực |
| Kiểu | Phụ tùng thay thế cho máy bơm Piston thủy lực |
| Bơm tương thích | Dòng Sauer PV23 |
| Ứng dụng | Máy nông nghiệp, Máy xây dựng |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển máy bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van điều khiển lưu lượng bơm thủy lực, Van điều khiển bơm thủy lực |
| Bơm tương thích | Máy bơm thủy lực HAWE |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 80 |
| Ứng dụng | Sửa chữa máy xây dựng, Sửa chữa máy bơm Piston |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston phụ, bơm thí điểm thủy lực |
| Cân nặng | 3,1 kg |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Ram xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Ram thủy lực, xi lanh thủy lực thu hoạch |
| Các mẫu tương thích | Thu hoạch, Xe tải Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt | Mạ Chrome cứng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 15 mL/r |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |