| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực đa tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Các loại xi lanh thủy lực, Xi lanh thủy lực máy xúc |
| Ứng dụng | Máy xây dựng Xe Xi lanh thủy lực |
| Sân khấu | Phong tục |
| Màu sắc | Phong tục |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực kính thiên văn |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực Parker/Hyva |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng / Máy móc nông nghiệp / Vệ sinh và xe chuyên dụng |
| Bore Dia | Phong tục |
| Que dia | Phong tục |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh tác động đơn và kép, sửa chữa xi lanh thủy lực |
| sửa chữa xi lanh thủy lực | 20mm--220mm, Có thể tùy chỉnh |
| Pít-tông | 45# Thép |
| Ống | thép 20 # |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực kéo đẩy |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Ứng dụng | Máy trồng trọt, Máy móc nông nghiệp |
| Giao diện gắn kết | Núi Trunnion, Núi Clevis Khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh piston tác động kép, xi lanh thân hàn |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Máy xới xi lanh thủy lực, bừa xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Đỏ/Xanh/Tùy chỉnh |
| Quyền lực | thủy lực |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn, Khác |
| Kết cấu | Xi lanh piston |
| Đột quỵ tối đa | 1260mm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |