| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy xúc, xi lanh cần cẩu, xi lanh cánh tay |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| MOQ | 1 cái |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực đa tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Các loại xi lanh thủy lực, Xi lanh thủy lực máy xúc |
| Ứng dụng | Máy xây dựng Xe Xi lanh thủy lực |
| Sân khấu | Phong tục |
| Màu sắc | Phong tục |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Sửa chữa xi lanh thủy lực Linh kiện xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xe tải,Máy móc nông nghiệp |
| Sân khấu | Có thể tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345B, 45 # |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 BỘ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nhỏ, xi lanh Ram thủy lực |
| Vật liệu | 20 thép |
| Giao diện gắn kết | Núi Trunnion hoặc loại khác |
| Áp suất làm việc | 16-25Mpa |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Ram xi lanh thủy lực, xi lanh nâng thủy lực |
| Vật liệu | Thép không gỉ hoặc vật liệu hỗ trợ khác |
| Loại kết nối cổng | Kết nối Ferrule hoặc kết nối khác |
| Đột quỵ | 100mm - 500mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực chính xác, xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | Thép |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Đường kính lỗ khoan | 10- 80mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh tác động đơn và kép, sửa chữa xi lanh thủy lực |
| Vòng đệm | thương hiệu nổi tiếng của Trung Quốc hoặc thương hiệu quốc tế |
| Đế xi lanh | thép 20 # |
| thanh pít-tông | thép mạ crôm45 # |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh piston tác động kép, xi lanh thân hàn |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực trang trại |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Xanh/Tùy chỉnh |