| Tên sản phẩm | Ram xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực xe nâng |
| Vật liệu | Thép mật độ cao |
| Xử lý bề mặt | lớp phủ điện di |
| Chế độ hoạt động | Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh Kubota |
| Vật liệu | Thép cường độ cao |
| Ứng dụng | Máy kéo bánh lốp, máy móc nông nghiệp |
| Đường kính ngoài | 50-200mm hoặc Tùy chỉnh |
| Quyền lực | thủy lực |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn, Khác |
| Kết cấu | Xi lanh piston |
| Đột quỵ tối đa | 1260mm |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính thiên văn đa tầng nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tách gỗ, Thiết bị nông nghiệp Xi lanh thủy lực bằng kính thiên văn đa tầng |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-1000oomm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 7/14/16/21/31.5MPa 37.5/63MPa, v.v. |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Máy xới xi lanh thủy lực, bừa xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Đỏ/Xanh/Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Dịch vụ trực tuyến 24 giờ |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 bộ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 bộ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tác động đơn và đôi, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Ứng dụng | Máy kéo hoặc máy nông nghiệp khác |
| Giao diện gắn kết | Núi Trunnion hoặc loại khác |
| Xử lý bề mặt | Mạ crôm |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |