| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
|---|---|
| Chiều dài đột quỵ | 150–2500mm hoặc tùy chỉnh |
| Kiểu lắp | Trunnion, Bông tai, Mặt bích hoặc loại khác |
| Loại xi lanh | Xi lanh kính viễn vọng |
| Đường kính xi lanh | 150-220mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nâng/xi lanh thủy lực lái |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính viễn vọng |
|---|---|
| Từ khóa | Xây dựng lại xi lanh thủy lực, Xi lanh Ram thủy lực |
| Ứng dụng | Bệ hạ tải |
| Màu sắc | Phong tục |
| Warrenty | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực kính thiên văn |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực Parker/Hyva |
| Ứng dụng | Máy móc xây dựng / Máy móc nông nghiệp / Vệ sinh và xe chuyên dụng |
| Bore Dia | Phong tục |
| Que dia | Phong tục |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực đa tầng hạng nặng |
|---|---|
| Từ khóa | Jack xi lanh thủy lực, Xi lanh nâng |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực cơ khí xe hạng nặng |
| Sân khấu | Phong tục |
| Kiểu lắp | Bông tai, mặt bích, Clevis.Foot, Trunnion, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh nhiều tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh nâng thủy lực, xi lanh tách log |
| Bore Dia | Phong tục |
| Que dia | Phong tục |
| Ứng dụng | Máy móc nông nghiệp |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston hướng trục bosch rexroth, bơm piston hướng tâm hawe |
| Sử dụng | Xe tải rác khớp nối |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Vàng / Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực đa tầng |
|---|---|
| Từ khóa | Các loại xi lanh thủy lực, Xi lanh thủy lực máy xúc |
| Ứng dụng | Máy xây dựng Xe Xi lanh thủy lực |
| Sân khấu | Phong tục |
| Màu sắc | Phong tục |
| Tên sản phẩm | Xi lanh kính thiên văn đa tầng nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh tách gỗ, Thiết bị nông nghiệp Xi lanh thủy lực bằng kính thiên văn đa tầng |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-1000oomm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 7/14/16/21/31.5MPa 37.5/63MPa, v.v. |