| Tên sản phẩm | bơm bánh răng đôi |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng PTO/bơm dầu bánh răng thủy lực bánh răng quay |
| Vật liệu | gang |
| Đặc trưng | Đáng tin cậy/Dễ vận hành |
| Tương thích | Máy xúc Volvo |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bán máy bơm piston, máy bơm piston nachi |
| Chiều cao | 12.10 trong |
| Chiều dài | 9,36 inch |
| Sử dụng | Máy xúc thủy lực bánh xích vừa và lớn |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston phụ, bơm thí điểm thủy lực |
| Cân nặng | 3,1 kg |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | Các bộ phận bơm piston trục |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm piston hướng trục, Phụ tùng thay thế máy bơm thủy lực |
| Waranty | 6-12 tháng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Ứng dụng | Thiết bị di động hạng nặng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Khối xi lanh bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng bơm thủy lực hậu mãi, Phụ tùng bơm piston Danfoss |
| Waranty | 6-12 tháng |
| Vật liệu | Sắt |
| Quyền lực | Quyền lực |
| Tên sản phẩm | bơm bánh răng bên ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | máy bơm thủy lực bơm bánh răng rexroth/kawasaki/vivoil, sửa chữa máy bơm bánh răng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Hướng quay | CCW |
| Màu sắc xuất hiện | Đen |