| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, bơm bánh răng ngoài |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Vật liệu | Gang |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng thủy lực bằng gang/Bơm bánh răng thủy lực máy kéo |
| Thị trường | Máy bơm bánh răng thay thế thủy lực John Deere |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| tùy chỉnh | CÓ/OEM |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực thương mại |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng parker d series, bơm bánh răng parker nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| tùy chỉnh | Đúng |
| Độ dịch chuyển danh nghĩa (ml/r)) | 32 |
| Tên sản phẩm | Máy bơm gia công bằng sắt đúc |
|---|---|
| Từ khóa | các loại bơm bánh răng, lựa chọn bơm bánh răng |
| Màu sắc | màu xanh da trời |
| Áp suất định mức | 23Mpa |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng máy kéo, bơm bánh răng thủy lực gang, bơm bánh răng đầu ra ổn định |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| phạm vi dịch chuyển | 33,58ml/r-201,5 ml/r |
| Áp suất định mức tối đa | thanh 207 |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm bánh răng gang, Bơm bánh răng ngoài |
| Kiểu | bơm bánh răng bên ngoài |
| Ứng dụng | Xe Kỹ Thuật, Máy Nông Nghiệp |
| Vật liệu | gang |