| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Tên sản phẩm | Van bi cao áp |
|---|---|
| Từ khóa | 1 van bi cao áp 2 inch, van bi cao áp 3 8 |
| DN | 15 |
| PN | 31,5 MPa |
| Các tính năng chính | Khóa ổn định • Kiểm soát chính xác • An toàn và đáng tin cậy |
| Tên sản phẩm | Van bi thủy lực hai chiều hai vị trí |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi thủy lực, van bi cao áp 2 chiều G3/8 BSPP |
| DN | 10 |
| PN | 31,5 MPa |
| Cách sử dụng | van bi 2 chiều |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi KHB3K-G3/8, Van bi ba chiều áp suất cao G1/2 |
| DN | 15 |
| PN | Thanh 315 |
| Cách sử dụng | Van bi thủy lực 3 ngã G1/2 |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Van bi thủy lực ba chiều G3/8, van bi KHB3K |
| DN | 10 |
| PN | Thanh 315 |
| Ứng dụng | Kiểm soát lưu lượng dầu thủy lực |
| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -22-140F |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Tên sản phẩm | Van bi cao áp thủy lực 3 chiều |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển thủy lực john Deere, van điều khiển thủy lực cho máy tách gỗ |
| Đường kính danh nghĩa | 25mm |
| Bưu kiện | Hộp, carton, pallet |
| Màu sắc | Bạc |
| Tên sản phẩm | VAN ĐIỀU KHIỂN thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | cần điều khiển van điều khiển thủy lực, van điều khiển thủy lực 3 ống |
| Dòng chảy tối đa | 80 L/phút |
| Áp suất tối đa | 350 bar |
| Đường kính danh nghĩa | 13 mm |
| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -22-140F |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Loại van | Van bi |
|---|---|
| Chất liệu bóng | Thép cacbon |
| Kích thước kết nối | 1 inch, 1/2 inch, 1/4 inch, 2 inch, 3 inch, 3/4 inch, 3/8 inch |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -22-140F |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |