| chi tiết đóng gói | 45*32*30 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,MoneyGram,Western Union |
| Khả năng cung cấp | 60000 CÁI / Năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Dạng lưới | Tương tác bên ngoài |
|---|---|
| Sườn răng | Răng thẳng |
| Đường cong răng | liên quan |
| Quyền lực | thủy lực |
| Ứng dụng | Sản xuất máy móc |
| Tên sản phẩm | 7029122052 Bơm thủy lực bánh răng đôi |
|---|---|
| Từ khóa | Thay thế Parker, Thay thế Parker |
| Vật liệu | gang |
| Kiểu | Máy bơm thủy lực bánh răng |
| Ứng dụng | Sửa máy nặng |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng ngoài |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng thủy lực, động cơ bánh răng mô-men xoắn cao |
| Vật liệu | Gang |
| Sử dụng | thiết bị nâng hạ |
| Màu sắc | Màu đen, có thể tùy chỉnh |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |