| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực OMR, Động cơ thủy lực mô-men xoắn thấp tốc độ cao |
| Sự dịch chuyển | 6,2 ml/r |
| Tùy chỉnh | Đúng |
| đóng gói | Hộp Carton |
| Tên sản phẩm | Bơm thủy lực loại bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thủy lực mini, bơm bánh răng thủy lực |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Đen |
| tùy chỉnh | Đúng |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực nhôm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng bucher/hyva,Hệ thống thủy lực xe nâng |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp suất định mức (MPa) | 20 |
| Áp suất tối đa (Mpa) | 25 |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm bánh răng thí điểm, bơm thí điểm máy xúc |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 15 mL/r |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm thủy lực, bơm bánh răng thí điểm |
| Vật liệu | Gang/sắt dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại | Hoàn toàn có thể hoán đổi cho nhau với máy bơm gốc |
| Tên sản phẩm | Các bộ phận phụ tùng máy bơm piston |
|---|---|
| Từ khóa | Thay thế phụ tùng máy bơm thủy lực, sửa chữa phụ tùng máy bơm piston |
| Waranty | 6-12 tháng |
| Vật liệu | Đúc, gang dẻo, thép, đồng và các loại khác |
| Chức năng | Hoàn toàn có thể hoán đổi cho nhau |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | động cơ bánh răng, động cơ bánh răng thủy lực tốc độ cao |
| Phạm vi tốc độ | 400-2400 vòng/phút |
| Vật liệu | Gang |
| Sử dụng | Máy móc khai thác và khai quật |
| Tên sản phẩm | Bộ thay thế bơm piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng bơm thủy lực, Phụ tùng bơm piston thay thế |
| Dịch vụ | Có, Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật |
| Phần | Khối xi lanh, tấm van, vv |
| Tương thích | Có, thay thế 100% với bản gốc |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thủy lực, bơm thủy lực máy xúc |
| Cân nặng | 2,1 kg |
| chuyển vị danh nghĩa | 26 mL/ngày |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |