| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Piston, Bơm Piston hướng trục |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy khai thác mỏ, Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Kết cấu | pít-tông hướng trục |
| Tên sản phẩm | Bơm Piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm Piston Máy Xúc, Bơm Piston Hướng Trục |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy khai thác mỏ, Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | gang |
| Kết cấu | pít-tông hướng trục |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm thí điểm phụ trợ, bơm thí điểm bánh răng |
| Khả năng tương thích | 100% |
| chuyển vị danh nghĩa | 10-15 mL/ngày |
| Hiệu suất thể tích | ≥% 92 |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
|---|---|
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Dịch vụ sau bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ truyền động thủy lực, động cơ bánh răng tốc độ thấp |
| Sự dịch chuyển | 4,2 ml/ngày |
| Momen xoắn cực đại | 20nm |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | bơm piston phụ, bơm thí điểm thủy lực |
| Cân nặng | 3,1 kg |
| Sử dụng | Máy xúc |
| Màu sắc | Bạc |
| chi tiết đóng gói | 45*32*30 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 60000 CÁI / Năm |
| Hàng hiệu | RUNHE |
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Máy móc |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 500-3000 vòng/phút |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |