| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Áp suất định mức | Nhôm |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Dầu thủy lực |
| Đặc điểm kỹ thuật | 45X30X30cm |
| Đặc thù | Hiệu suất truyền tải cao |
| Ứng dụng | Xe nâng/Máy xúc/Máy kéo/Khác |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| MOQ | 1 bộ |
| Kết cấu | Loại Piston/Pít tông/Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực hạng nặng, xi lanh hàn Xi lanh thủy lực |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng, Đỏ, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy mương, máy nông nghiệp |
| Tên sản phẩm | Ram xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Ram thủy lực, xi lanh thủy lực thu hoạch |
| Các mẫu tương thích | Thu hoạch, Xe tải Máy nông nghiệp |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Xử lý bề mặt | Mạ Chrome cứng |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh Kubota |
| Vật liệu | Thép cường độ cao |
| Ứng dụng | Máy kéo bánh lốp, máy móc nông nghiệp |
| Đường kính ngoài | 50-200mm hoặc Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bơm bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm ly hợp PGP/Phụ tùng thay thế PGP |
| Vật liệu | Gang |
| Đặc trưng | Hiệu quả |
| Tương thích | PGP315, PGP330, PGP350, PGP365, PGM315, PGM330, PGM350, PGM365 |
| Ứng dụng | Máy xúc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực |
| Chức năng | dầu tiêm |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Đặc điểm kỹ thuật | 150*30*30cm |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh nông nghiệp trang trại |
| Vật liệu | 45 Thép |
| Màu sắc | đen, vàng, đỏ, tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy thu hoạch hoặc máy nông nghiệp khác |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi Lanh Thủy Lực Hàn, Sửa Xi Lanh Thủy Lực |
| Ứng dụng | Máy đào, máy móc xây dựng |
| Màu sắc | Đen, Vàng, Đỏ, Xanh, Tùy chỉnh |
| Chứng nhận tuân thủ | ROHS |