| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston, Động cơ Piston thủy lực |
| Ứng dụng | Máy đào, máy móc xây dựng |
| Sự dịch chuyển | 56cm³/vòng |
| mô-men xoắn danh nghĩa | 356 N・m |
| Tên sản phẩm | Động cơ bánh răng thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ thủy lực Gerotor, động cơ thủy lực parker torqlink |
| Sự dịch chuyển | 1,275 đến 6,375 cir (21 đến 105 cc/vòng) |
| Tốc độ tối đa | 2400 vòng / phút |
| Phạm vi dòng chảy | 63 gpm (238,5 lpm) mỗi phần |
| chi tiết đóng gói | 45*32*30 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 60000 CÁI / Năm |
| Hàng hiệu | RUNHE |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực xe tải tự đổ |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, thủy lực dầu, ram thủy lực |
| gắn kết | Bông tai, mặt bích, tùy chỉnh |
| Chiều dài đột quỵ | tùy chỉnh |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại van | Điều khiển van điện từ thủy lực |
| Ứng dụng | cho động cơ 771D 775D 776D |
| Cổ phần | Còn hàng |
| Kiểu | Chuyển đổi tín hiệu chuyển |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh gầu, Xi lanh thanh, Xi lanh cánh tay |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Có thể tùy chỉnh |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | Động cơ piston thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Động cơ Piston loại tấm Swash, Động cơ Piston dịch chuyển thay đổi |
| Ứng dụng | Máy móc hàng hải, thiết bị khai thác mỏ |
| Sự dịch chuyển | 28-1000cm³/vòng |
| mặt bích | 4 lỗ hoặc 8 lỗ |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |