| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Người mẫu | khớp nối |
|---|---|
| Đường kính lỗ khoan | 38mm-155mm, có thể tùy chỉnh |
| Kết cấu | Linh hoạt |
| Kiểu | Khớp nối đàn hồi |
| Gói vận chuyển | thùng carton |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nhỏ, xi lanh Ram thủy lực |
| Vật liệu | 20 thép |
| Giao diện gắn kết | Núi Trunnion hoặc loại khác |
| Áp suất làm việc | 16-25Mpa |
| Tên sản phẩm | xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực hạng nặng, xi lanh hàn Xi lanh thủy lực |
| Vật liệu | Thép hoặc loại khác |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng, Đỏ, Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy mương, máy nông nghiệp |
| Tên sản phẩm | Ram xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh Ram thủy lực, Xi lanh thủy lực xe nâng |
| Vật liệu | Thép mật độ cao |
| Xử lý bề mặt | lớp phủ điện di |
| Chế độ hoạt động | Tác động kép hoặc Kính thiên văn |
| Tên sản phẩm | Phụ tùng bơm bánh răng |
|---|---|
| Từ khóa | Phụ tùng máy bơm thủy lực, |
| Dịch vụ sau bán hàng | Đúng |
| Thời hạn bảo hành | 12 tháng |
| Kiểu chia lưới | Chia lưới bên ngoài |
| Tên sản phẩm | Bơm thí điểm |
|---|---|
| Từ khóa | Bơm thí điểm thủy lực, bơm thí điểm phụ trợ |
| Tốc độ tối ưu | 1500-2500 vòng/phút |
| Màu sắc | Bạc |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển áp suất bơm thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | van điều khiển bơm rexroth |
| Ứng dụng | Máy xây dựng, Máy xây dựng, Sửa chữa máy bơm |
| Bơm tương thích | Dòng Rexroth A11VO |
| MOQ | Không có MOQ để dự trữ |