| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | xi lanh thủy lực, xi lanh tác động đơn và kép, sửa chữa xi lanh thủy lực |
| sửa chữa xi lanh thủy lực | 20mm--220mm, Có thể tùy chỉnh |
| Pít-tông | 45# Thép |
| Ống | thép 20 # |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
|---|---|
| Từ khóa | Máy xới xi lanh thủy lực, bừa xi lanh thủy lực |
| Ứng dụng | Xi lanh thủy lực nông nghiệp |
| Vật liệu | 45 #/Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Đỏ/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xi lanh thủy lực máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy xúc, Xi lanh máy xúc mini |
| Ứng dụng | Máy xúc bánh xích Xi lanh thủy lực, Máy xúc lật Xi lanh thủy lực |
| Tương thích | Có thể hoán đổi cho nhau 100% |
| Màu sắc | Đen/Vàng/Đỏ/Xanh/Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | xi lanh máy xúc |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh cần cẩu, Xi lanh cánh tay |
| Ứng dụng | Máy xúc bánh xích Xi lanh thủy lực, Máy xúc lật Xi lanh thủy lực |
| Tương thích | Có thể hoán đổi cho nhau 100% |
| Màu sắc | Đen/VàngTùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh máy kéo, xi lanh máy gặt |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |
| Tên sản phẩm | Xe ben xi lanh thủy lực |
|---|---|
| Từ khóa | Xi lanh thủy lực nâng/xi lanh thủy lực lái |
| Chiều dài đột quỵ | 5cm-100000mm, Tùy chỉnh |
| Đường kính xi lanh | 40mm-380mm, Tùy chỉnh |
| Báo chí làm việc | 18MPa~22MPa |